Cushion Missha 2018

Nếu bạn là tín đồ yêu thích mỹ phẩm Hàn Quốc, chắc hẳn đã từng nghe đến Cushion Missha – dòng sản phẩm nổi bật nhờ khả năng che phủ tự nhiên và dưỡng ẩm tuyệt vời. Trong số đó, Cushion Missha 2018 vẫn luôn được săn đón bởi thiết kế hiện đại và chất lượng vượt trội so với nhiều loại cushion cùng phân khúc. Bài viết dưới đây sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về Cushion Missha 2018 từ những đánh giá khách quan, thành phần, giá cả đến cách nhận biết hàng thật giả, để bạn có thể lựa chọn sản phẩm phù hợp nhất cho làn da của mình.

Cushion Missha 2018

Phấn nước Missha M Magic Cushion SPF50+ PA+++ phiên bản 2018 thực sự là một bước tiến vượt bậc trong dòng sản phẩm trang điểm của Missha. Với khả năng che phủ cực tốt, sản phẩm này giúp làn da bạn trở nên mịn màng và đều màu hơn hẳn so với phiên bản trước. Đặc biệt, công thức kiềm dầu hiệu quả sẽ giúp bạn tự tin suốt cả ngày dài.

Chất kem của phấn nước Missha rất mềm mỏng, dễ tán, mang đến cảm giác nhẹ nhàng mà không gây bí da. Dù bạn có thể chồng nhiều lớp để tạo độ che phủ cao hơn, nhưng lớp trang điểm vẫn giữ được vẻ tự nhiên. Hơn nữa, sản phẩm còn chứa thành phần dưỡng ẩm chuyên sâu, giúp da luôn mềm mại, không lo bị khô hay xuống tông.

Điểm đặc biệt khiến nhiều người yêu thích là các chiết xuất tự nhiên trong sản phẩm như nước cây tre, chiết xuất cây baobap và nước cây phỉ. Đây thật sự là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một sản phẩm không chỉ đẹp mà còn chăm sóc cho làn da của mình. Hãy thử ngay để cảm nhận sự khác biệt!

Cushion Missha 2018 lớp nền mỏng mịn

Review Cushion Missha 2018

Mình muốn chia sẻ về Phấn Nước Missha Velvet Finish Cushion Đỏ mà mình vừa thử nghiệm. Đây thực sự là một sản phẩm làm đều màu da rất hiệu quả mà mình đã tìm kiếm lâu nay. Khi thoa lên mặt, lớp phấn mềm mỏng tiệp ngay vào da, không khiến mình có cảm giác nặng mặt hay bí bách.

Điều ấn tượng nhất là khả năng che phủ của sản phẩm. Nó giúp che đi những khuyết điểm như đốm mụn đỏ và tàn nhang mà không làm da bị cứng hay khô. Thực sự, mình cảm thấy da mình như được nâng cấp một cách tự nhiên và mượt mà. Về độ kiềm dầu, sản phẩm này cũng làm tốt vai trò của mình, giữ cho lớp trang điểm không bị bóng nhờn trong khoảng 4-5 tiếng.

Mình cũng rất thích chỉ số chống nắng SPF50+ PA+++ cao của cushion này. Thật tuyệt vời khi vừa trang điểm mà vẫn bảo vệ được làn da khỏi tác hại của ánh nắng mặt trời. Tổng thể, mình cảm thấy hài lòng với Missha Velvet Finish Cushion và khuyên mọi người nên thử!

Review Cushion Missha 2018 phấn nước mỏng nhẹ cho da mượt mà

Cushion Missha 2018 Có Tốt Không

Cushion Missha 2018, đặc biệt là dòng Velvet Finish Cushion Đỏ, đã thu hút sự chú ý của nhiều tín đồ làm đẹp nhờ vào khả năng che phủ hiệu quả và không gây bí da. Khi sử dụng, lớp nền mang lại cảm giác ẩm mịn, căng mọng mà không hề xuất hiện tình trạng mốc da, điều mà nhiều sản phẩm khác gặp phải.

Điểm cộng lớn của Cushion Missha là độ kiềm dầu tốt và khả năng che phủ những khuyết điểm nhẹ. Nhờ công nghệ nén phấn 3 lớp, sản phẩm dễ dàng bám đều trên da mà không cần phải dặm nhiều lớp, giúp làn da trông nhẹ nhàng và khô thoáng suốt cả ngày.

Ngoài ra, Cushion còn chứa nhiều chiết xuất thiên nhiên như nước cây tre, cung cấp độ ẩm và tươi mát cho da. Chiết xuất quả baobab giúp dưỡng ẩm, trong khi cây phỉ hỗ trợ làm dịu và se khít lỗ chân lông. Kết quả là làn da bóng khỏe, trẻ trung và tươi tắn, hoàn toàn xứng đáng để thử nghiệm.

Phấn nước Missha 2018 có tốt không đánh giá

Cushion Missha 2018 Giá Bao Nhiêu

Phấn Nước Missha Magic Cushion Cover Lasting (phiên bản mới nhất 2018) hiện đang thu hút rất nhiều sự chú ý từ người tiêu dùng. Với công thức mỏng nhẹ và khả năng build up tốt, sản phẩm này cho phép bạn dễ dàng tạo lớp trang điểm hoàn hảo theo sở thích cá nhân.

Giá niêm yết của phấn nước này rơi vào khoảng 289.000 VNĐ, nhưng hiện tại đang có chương trình khuyến mãi, chỉ còn 209.000 VNĐ cho phiên bản Missha M Magic Cushion SPF50+ PA+++ (Mẫu Mới 2018). Bên cạnh đó, sản phẩm còn được bán với mức giá rất ưu đãi từ 165.000 VNĐ, giúp người dùng tiết kiệm hơn khi trải nghiệm sản phẩm chất lượng như thế này.

Đặc biệt, phấn nước Missha này không chỉ mang lại khả năng che phủ tốt mà còn có chỉ số chống nắng SPF50+ PA+++, rất phù hợp để bảo vệ làn da trong những ngày hè nắng nóng. Đừng quên, nếu bạn đặt hàng trong thời gian khuyến mãi, bạn sẽ nhận được voucher 15.000 VNĐ, khá hấp dẫn phải không?

Cushion Missha 2018 giá bao nhiêu bạn có biết

Thành Phần Cushion Missha 2018

Thành phần cushion Missha 2018 nổi bật với chiết xuất từ thiên nhiên, mang đến cho làn da một cảm giác dịu nhẹ và tươi mát. Điểm nhấn chính là chiết xuất rau má, lô hội, và cây bách (cypress), những thành phần này không chỉ có tính kháng khuẩn mà còn giúp loại bỏ bụi bẩn, bã nhờn, góp phần làm giảm tình trạng da kích ứng, viêm đỏ.

Cushion có kết cấu mỏng nhẹ, khi apply lên da như một lớp lụa mịn màng, tạo cảm giác dễ chịu suốt cả ngày. Đặc biệt, nước cây tre và chiết xuất từ quả cây Baobab trong sản phẩm giúp cung cấp độ ẩm cần thiết, mang lại sự tươi mới cho làn da. Chiết xuất cây phỉ hỗ trợ se khít lỗ chân lông và làm dịu da, rất thích hợp cho những ai có làn da nhạy cảm.

Ngoài ra, sản phẩm còn chứa Titanium Dioxide và Octinoxate, giúp bảo vệ da khỏi tác hại của ánh nắng mặt trời. Với hai tông màu #21 Light Beige và #23 Medium Beige, cushion Missha 2018 không chỉ chăm sóc da mà còn mang lại vẻ đẹp tự nhiên hoàn hảo cho phái đẹp.

Cushion Missha 2018 chăm sóc da dịu nhẹ

Cách Dùng Cushion Missha 2018

Nếu bạn muốn làn da mình trông hồng hào và tự nhiên hơn, hãy bắt đầu với một lớp kem lót hoặc kem chống nắng có sắc hồng trước khi áp dụng cushion Missha. Điều này giúp lớp nền của bạn trở nên đều màu và dễ chịu hơn rất nhiều.

Để sử dụng phấn nước Missha M Magic Cushion, bạn nên chọn tông màu phù hợp với da. Sau khi làm sạch mặt và dưỡng da, bạn hãy dùng bông phấn nhẹ nhàng ấn vào lõi sản phẩm, sau đó thoa đều lên mặt. Đừng quên dặm thêm ở những vùng da có khuyết điểm để đạt hiệu quả che phủ tốt nhất.

Một mẹo nhỏ là sau khi tạo lớp nền hoàn thiện với cushion, bạn có thể dùng một chút kem che khuyết điểm để làm sáng một số điểm trên khuôn mặt. Cuối cùng, hãy hoàn thiện với phấn phủ kiềm dầu để giữ lớp trang điểm bền lâu hơn nhé! Với chỉ một bước đơn giản như thế này, bạn đã sẵn sàng để tỏa sáng cả ngày.

Hướng dẫn sử dụng cushion Missha 2018 đơn giản

Cushion Missha 2018 Chính Hãng Mua Ở Đâu

Nếu bạn đang tìm kiếm Cushion Missha 2018 chính hãng, một địa chỉ tuyệt vời để tham khảo là SammiShop. Đây là chuỗi siêu thị mỹ phẩm nổi tiếng với sản phẩm chính hãng và giá cả phải chăng, đáng tin cậy cho giới trẻ Việt Nam. Với giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đầy đủ, SammiShop cam kết mang đến cho bạn những sản phẩm tốt nhất.

Phấn nước nền Missha Magic Cushion nổi bật nhờ khả năng che phủ hoàn hảo, giúp bạn dễ dàng che đi các khuyết điểm trên da. Không chỉ vậy, sản phẩm còn duy trì lớp trang điểm lâu trôi, mang lại sự tự tin cho người dùng suốt cả ngày dài. Nếu bạn đang băn khoăn không biết mua ở đâu, DN Cosmetics là một trong những đại lý phân phối chính hãng được tin tưởng nhiều năm qua.

Ngoài ra, bạn có thể tìm thấy sản phẩm Missha M Magic Cushion với mức giá cạnh tranh tại nhiều cửa hàng như LoveBeautyShop. Hãy lựa chọn địa chỉ mua hàng uy tín để đảm bảo bạn nhận được sản phẩm chất lượng nhất nhé!

Cushion Missha 2018 chính hãng mua ở đâu uy tín

Cushion Missha 2018 Phù Hợp Da Nào

Phấn nước Che Phủ Hoàn Hảo Missha M Magic Cushion SPF50+ PA+++ là lựa chọn tuyệt vời cho các bạn gái, đặc biệt là những ai có làn da dầu hoặc hỗn hợp dầu. Với khả năng kiềm dầu tốt, sản phẩm này sẽ giúp bạn giữ lớp trang điểm luôn tươi mới trong những ngày hè oi ả.

Đặc biệt, phấn nước này có tông màu 21 Light Beige rất dễ sử dụng, phù hợp với tông da của người châu Á. Bên cạnh đó, sản phẩm còn giúp che phủ hoàn hảo các khuyết điểm trên da như lỗ chân lông to hay da không đều màu, mang đến lớp nền mịn màng và tự nhiên.

Ngoài ra, Missha Velvet Finish Cushion cũng được thiết kế để đáp ứng nhu cầu đa dạng của các loại da, từ da khô, da nhạy cảm đến da hỗn hợp. Độ ẩm của phấn giúp da không bị khô hay mốc, mang lại cảm giác dễ chịu khi sử dụng.

Tóm lại, nếu bạn đang tìm kiếm một sản phẩm trang điểm vừa che phủ tốt vừa dưỡng ẩm, hãy thử ngay Cushion Missha 2018 nhé!

Cushion Missha 2018 phù hợp nhiều loại da

Cushion Missha 2018 Tông Màu

Phấn Nước Missha M Magic Cushion SPF50+ PA+++ (Mẫu Mới 2018) là một sản phẩm không thể thiếu dành cho các tín đồ làm đẹp. Với tông màu #21 Light Beige, dòng cushion này rất phù hợp cho những bạn có làn da sáng. Thiết kế mỏng nhẹ và sang trọng hơn phiên bản cũ, khiến việc mang theo sản phẩm dễ dàng.

Điểm nổi bật của phấn nước này là khả năng che khuyết điểm vượt trội và khả năng kiềm dầu hiệu quả. Kết cấu kem mềm mịn, tựa như làn da thứ hai, giúp lớp trang điểm luôn tự nhiên mà không bị bết dính. Chúng ta không còn phải lo lắng về việc da bị khô hay mốc khi sử dụng em này.

Ngoài ra, sản phẩm còn chứa nhiều thành phần dưỡng chất như nước cây tre và chiết xuất cây baobab, giúp làm dịu và cung cấp độ ẩm cho da. Với chỉ số chống nắng SPF50+ PA+++, Missha M Magic Cushion không chỉ mang đến lớp nền hoàn hảo mà còn bảo vệ làn da khỏi tác động của bụi bẩn và ánh nắng mặt trời. Giữa thị trường phấn nước ngày càng phong phú, Missha vẫn khẳng định được vị thế của mình với sản phẩm chất lượng và giá cả hợp lý chỉ 209.000 VNĐ.

Cushion Missha 2018 tông màu thời thượng

Cushion Missha 2018 So Sánh Với Các Dòng Khác

Mình vừa trải nghiệm dòng cushion Missha 2018 và cảm thấy rất hào hứng muốn chia sẻ với các bạn. Trong video lần này, mình sẽ so sánh sản phẩm này với các dòng khác mà mình đã thử trước đó. Bắt đầu với Missha M Magic Cushion, với độ che phủ khoảng 7/10, lớp finish căng bóng và tự nhiên, nhưng độ bám thì chỉ ở mức trung bình.

Cushion Moist Up Missha có hai tone màu #21 Neutral Light Beige cho làn da sáng và #23 Neutral Medium Beige cho làn da tự nhiên. Điều này giúp bạn dễ dàng tìm được màu phù hợp nhất với tông da của mình. Không chỉ mang lại lớp nền hoàn hảo, các sản phẩm này còn chứa chiết xuất từ hoa cúc La Mã và rau má, giúp da được cải thiện đáng kể.

Điểm khác biệt giữa cushion và tension cũng rất thú vị. Cushion có thiết kế nhỏ gọn, dễ mang theo, trong khi tension mang đến cảm giác ẩm mượt hơn. Nếu bạn đang tìm kiếm một lớp nền tự nhiên và mịn màng, cushion Missha chắc chắn đáng thử. Hãy xem video để hiểu rõ hơn về chúng nhé!

Missha cushion 2018 so sánh với các dòng khác

Kết lại, Cushion Missha 2018 đã khẳng định vị thế của mình trong lòng người tiêu dùng nhờ vào chất lượng vượt trội và thiết kế thông minh. Sản phẩm không chỉ cung cấp khả năng che phủ hoàn hảo, mà còn nuôi dưỡng da với thành phần chiết xuất thiên nhiên an toàn. Đặc biệt, với độ bền màu và khả năng kiềm dầu ấn tượng, Cushion Missha 2018 thực sự là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện lợi và hiệu quả trong trang điểm hằng ngày. Hãy trải nghiệm sản phẩm để cảm nhận sự khác biệt và tỏa sáng trong từng khoảnh khắc.